![AVENGERS CLASS – FIREWORK](https://marvel-house.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/6-1080x675.jpg)
AVENGERS CLASS – FIREWORK
![Firework Firework](https://marvel-house.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/5-1-scaled.jpg)
![🎆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9/1/16/1f386.png)
![👨👩👧👦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9b/1/16/1f468_200d_1f469_200d_1f467_200d_1f466.png)
![🎆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9/1/16/1f386.png)
![🎆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9/1/16/1f386.png)
![Firework Firework](https://marvel-house.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/2-2-scaled.jpg)
![Firework Firework](https://marvel-house.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/3-1-scaled.jpg)
![Firework Firework](https://marvel-house.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1-2-scaled.jpg)
Trẻ 3 -4 tuổi được cô hướng dẫn kỹ năng gấp khăn trong một tiết học tại trường (Nguồn ảnh: Marvel House)
Theo Th.S, Chuyên gia tâm lý Chu Thị Hoài cho rằng: “Từ 1- 3 tuổi là giai đoạn bé bắt đầu phát triển mạnh về các giác quan và nhận thức, vì vậy từ 1 tuổi trở lên là thời điểm thích hợp gửi bé đến nhà trẻ, lúc này bé đã nói chuyện rõ ràng và bắt đầu có nhu cầu kết bạn”.
Trường mầm non quốc tế Singapore Marvel House với chương trình học đa dạng tại trường cùng đội ngũ Giáo viên giàu chuyên môn, yêu trẻ, cùng đội ngũ Tuyển sinh nhiệt thành luôn sẵn sàng hỗ trợ Phụ huynh trong hành trình tìm trường cho con và giúp trẻ hòa nhập môi trường mới một cách tốt nhất!
Chẳng còn bao lâu nữa, Tết Nguyên Đán sẽ đến với nhà nhà, một trong những lễ hội lớn nhất tại đất nước Việt Nam
xinh đẹp. Với các bé, dịp Tết Nguyên Đán
chỉ là ngày các con được nhận lì xì, mặc đồ đẹp, ăn những món ăn đặc trưng ngày Tết,…Nhưng bên cạnh đó còn rất nhiều điều thú vị chỉ có trong ngày Tết đặc biệt này, vì để các con có thể hiểu hơn về ngày Tết truyền thông một năm có một lần của đất nước ta cô giáo đã có một buổi trò chuyện cùng các con về những thứ mới mẻ mà chắc các con sẽ được thấy vào dịp Tết sắp tới đây. Nào ba/mẹ và cô/chú ơi, cùng chúng con đi khám phá xem chúng ta đã bỏ lỡ những gì trong ngày Tết Nguyên Đán nhé!